![](images/counter/3.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d9.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d1.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d1.png)
ออนไลน์ : 35
Gallery :: ประชุมคณะกรรมการประสานแผนพัฒนาท้องถิ่นระดับอำเภอ
วันพฤหัสบดีที่ 8 มิถุนายน พ.ศ. 2566 เวลา 09.00 น. พ.ต.ท. ดร.จิตต์ ศรีโยหะ มุกดาธนพงศ์ นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดมุกดาหาร มอบหมายให้ จ่าเอกสมชาย จวงกระโทก ผู้อำนวยการกองยุทธศาสตร์และงบประมาณ พร้อมด้วย นางภคพร สมมี หัวหน้าฝ่ายยุทธศาสตร์และแผนงาน เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการประสานแผนพัฒนาท้องถิ่นระดับอำเภอ ในการนี้เทศบาลตำบลภูวง โดยนายวิชัย จูมแพง นายกเทศมนตรีตำบลภูวง มอบหมายให้ นายราตรี สุวรรณไตรย์ รองนายกเทศมนตรี และ น.ส.อัญชณา โสดาภักดิ์ หัวหน้าฝ่ายอำนวยการ เข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมเทศบาลตำบลหนองสูงเหนือ อำเภอหนองสูง จังหวัดมุกดาหาร
วันที่ : 8 มิถุนายน 2566 View : 141