![](images/counter/3.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d9.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d1.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d4.png)
ออนไลน์ : 18
Gallery :: ถนนวัฒนธรรม 63
เทศบาลตำบลภูวง ได้จัดสถานที่สำหรับถ่ายภาพและจำหน่ายสินค้าภายในงานถนนวัฒนธรรม หรือ ถนนคนเดินอำเภอหนองสูง ครั้งที่ 2 ณ ถนนหน้าโรงเรียนชุมชนเมืองหนองสูง โดยงานจะเริมในวันที่ 19 พฤศจิกายน 2563 ตั้งแต่เวลา 13.00 น. เป็นต้นไป ซึ่งเทศบาลตำบลภูวงได้ส่งเจ้าหน้าที่ร่วมกิจกรรมเดินแบบชุดผ้าพื้นเมือง เพื่อเป็นการส่งเสริมและอนุรักษ์ผ้าไทย และได้นำผลิตภัณฑ์จากชุมชนตำบลภูวง ของบ้านบุ่ง หมู่ 4 มาจัดแสดงด้วย
วันที่ : 19 พฤศจิกายน 2563 View : 980