![](images/counter/3.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d9.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d1.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d4.png)
ออนไลน์ : 18
Gallery :: อบรมการดูแลสุขภาพผู้สูงอายุ
วันที่ 2 กรกฎาคม 2563 งานสวัสดิการและสังคมสงเคราะห์เทศบาลตำบลภูวง จัดโครงการส่งเสริมกิจกรรมผู้สูงอายุ ผู้พิการ ผู้ป่วยเอดส์ ประจำปี 2563 "การพัฒนา่ศักยภาพในการดูแลตนเองของผู้สูงอายุ ผู้พิการ" โดยมีนายประยูร จันปุ่ม นายกเทศมนตรีฯ เป็นประธาน พร้อมคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนราชการ เจ้าหน้าที่ เทศบาลตำบลภูวงร่วมเป็นเกียรติ ซึ่งได้รับเกียรติจากวิทยากรจาก รพสต.บ้านบุ่ง โดย นางอานุรี วังคะฮาต เป็นวิทยากรให้ความรู้แก่ผู้สูงในตำบลภูวงที่ร่วมกิจกรรมในวันนี้
วันที่ : 2 กรกฎาคม 2563 View : 777