![](images/counter/3.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d9.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d1.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d4.png)
ออนไลน์ : 18
Gallery :: พิธีรับพระราชทานพระบรมฉายาลักษณ์ฯ
เทศบาลตำบลภูวงจัดพิธีรับพระราชทานพระบรมฉายาลักษณ์ พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวและสมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี เนื่องในในโอกาสมหามงคลพระราชพิธีบรมราชาภิเษก พุทธศักราช 2562 ณ ห้องประชุมเทศบาลตำบลภูวง โดยมีนายประยูร จันปุ่ม นายกเทศมนตรีตำบลภูวง เป็นประธานในพิธี ผู็เข้าร่วมพิธีประกอบด้วย ข้าราชการ ผู็อำนวยการสถานศึกษา สมาชิกสภา จิตอาสาพระราชทานและประชาชนตำบลภูวง รวม 65 คน
วันที่ : 11 ธันวาคม 2562 View : 872