![](images/counter/3.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d9.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d1.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d4.png)
ออนไลน์ : 12
Gallery :: จิตอาสาพัฒนาวัด
วันที่ 18 ตุลาคม 2562 นายสมพงษ์ คุ้มสุวรรณ นายอำเภอหนองสูง เป็นประธานในกิจกรรมจิตอาสา "เราทำความดี ด้วยหัวใจ" เนื่องในวันพระราชสมภพ รัชกาลที่ 4 ซึ่งผู้ร่วมกิจกรรมประกอบหัวหน้าส่วนราชการในอำเภอหนองสูง เทศบาลตำบลภูวง ผู้นำท้องที่ และประชาชนจิตอาสา 904 วปร. ตำบลภูวงร่วมกิจกรรมโดยได้จัดกิจกรรมจิตอาสาพัฒนาวัด ณ วัดธรรมรังษี บ้านบุ่ง หมู๋ 5 ตำบลภูวง อำเภอหนองสูง จังหวัดมุกดาหาร
วันที่ : 18 ตุลาคม 2562 View : 1035