![](images/counter/3.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d9.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d1.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
ออนไลน์ : 22
Gallery :: ร่วมกิจกรรมกับท้องที่
วันนี้ 22 พฤษภาคม 2560 ผู้นำท้องที่และประชาชนบูรณาการร่วมกับท้องถิ่น (เทศบาล) ร่วมกิจกรรมทำความสะอาด เก็บขยะ ตัดหญ้า บริเวณริมทางหลวงชนบท (หนองสูง - โป่งแดง ) หมู่ 1 -7 และหมู่บ้าน เทศบาลสนับสนุน เครื่องตัดหญ้า น้ำมัน และรถบรรทุกขยะ ในการทำกิจกรรม (admin รัชชานนท์)
วันที่ : 23 พฤษภาคม 2560 View : 1486