![](images/counter/3.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d9.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d5.png)
ออนไลน์ : 41
Gallery :: ประชุมประจำเดือน ธ.ค. 66
ทั้งหมด 7 แถว : 1
- 1
ประชุมประจำเดือน!!! 7 ธันวาคม 2566 นายนายวิชัย จูมแพง นายกเทศมนตรีตำบลภูวง พร้อมคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนราชการ ข้าราชการ เจ้าหน้าที่.ทต.ภูวง ประชุมประจำเดือน ธ.ค. 66 เพื่อชี้แจงข้อหาลือ ข้อราชการต่าง ๆ และติดตามผลการดำเนินงานในเดือนที่ผ่านมา รวมการการชี้แจงแนวปฏิบัติตนให้เป็นไปตามมาตรฐานทางจริยธรรม การรู้รักสามัคคีในหมู่คณะ การให้บริการประชาชน การต่อต้านการทุจริตตามนโยบายของผู้บริหาร ณ ห้องประชุมเทศบาลตำบลภูวง
วันที่ : 7 ธันวาคม 2566 View : 37