![](images/counter/3.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d9.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d5.png)
ออนไลน์ : 19
Gallery :: กิจกรรมมอบความสุข ความอบอุ่นให้กับสังคม
ทั้งหมด 11 แถว : 1
- 1
วันที่ 16 ธ.ค. 66 #มนต์แคน แก่นคูน #ฟอร์ดเรนเจอร์ #พุทธบุตรวังน้ำทิพย์ ลงพื้นทีทำกิจกรรมมอบความสุข ความอบอุ่นให้กับสังคม ที่ รร.บ้านบุ่ง ต.ภูวง อ.หนองสูง จ.มุกดาหาร มอบผ้าห่ม 1,000 ผืน ให้กับชาวบ้าน มอบตุ๊กตา แจกขนม และ อ้ายมนต์แคนมอบตังค์ให้เด็กนักเรียนคนละ 50 บาท จำนวน 300 คน ขอขอบพระคุณท่านนายอำเภอหนองสูง นายก ทต.ภูวง และผู้นำชุมชน ผอ.พร้อมคณะครู ตลอดเจ้าหน้าที่ทุกฝ่ายที่ให้การต้อนรับทำให้กิจกรรมของเราลุล่วงผ่านไปด้วยดี ขอบคุณครับ
.
![????](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/td9/1.5/16/1f64f.png)
วันที่ : 16 ธันวาคม 2566 View : 105