![](images/counter/3.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d9.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d5.png)
ออนไลน์ : 48
Gallery :: วันชาติและวันพ่อแห่งชาติ 5 ธันวาคม 2566
ทั้งหมด 7 แถว : 1
- 1
วันที่ 5 ธันวาคม 2566 นายวิชัย จูมแพง นายกเทศมนตรี นำคณะผู้บริหาร หน.ส่วนราชการและเจ้าหน้าที่เทศบาลตำบลภูวง ร่วมกิจกรรมวันคล้ายวันพระราชสมภพ พระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศ มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร วันชาติและวันพ่อแห่งชาติ 5 ธันวาคม 2566 เพื่อเป็นการน้อมรำลึกในพระมหากรุณาธิคุณ พระบาทสมเด็จพระบรม ชนกาธิเบศ มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร ณ หอประชุมอำเภอหนองสูง
วันที่ : 5 ธันวาคม 2566 View : 45