![](images/counter/3.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d9.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d7.png)
ออนไลน์ : 27
Gallery :: พิธีวางพวงมาลากิจกรรมเรนื่องใน"วันนวมินทรมหาราช" 13 ต.ค. 2566
ทั้งหมด 12 แถว : 1
- 1
13 ตุลาคม 2566 เวลา 08.30 น. เทศบาลตำบลภูวง โดยนายวิชัย จูมแพง นายกเทศมนตรีตำบลภูวง พร้อมคณะผู้บริหาร, นายทักษิณ สุพรรณโมกข์ ประธานสภาฯ พร้อม lสมาชิกสภาฯ ท่านปลัดฯ หน.ส่วนราชการ และ จนท.พิธีวางพวงมาลากิจกรรมเรนื่องใน"วันนวมินทรมหาราช" ร่วมกับส่วนราชการอำเภอหนองสูง นำโดยนายตระการ ชาลี นายอำเภอหนองสูง พร้อมหัวหน้าส่วนราชการในพื้นที่ ณ หอประชุมอำเภอหนองสูง
วันที่ : 13 ตุลาคม 2566 View : 84