![](images/counter/3.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d9.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d7.png)
ออนไลน์ : 145
Gallery :: ร่วมถวายปัจจัยตามประเพณีเนื่องในวันบุญข้าวประดับดิน
ทั้งหมด 20 แถว : 1
- 1
กิจกรรมเนื่องในวันพระราชทานธงชาติไทย!!! วันที่ 29 กันยายน 2566 นายวิชัย จูมแพง นายกเทศมนตรี พร้อมคณะผู้บริหาร และข้าราชการเจ้าหน้าที่เทศบาลตำบลภูวง พร้อมประชาชนในพื้นที่ ร่วมถวายปัจจัยตามประเพณีเนื่องในวันบุญข้าวประดับดิน เพื่อสืบทอดประเพณีของวัฒนธรรมในพื้นที่ร่วมกับชุมชน ณ วัดป่าภูวัง บ้านวังไฮ ตำบลภูวง อำเภอหนองสูง จังหวัดมุกดาหาร
วันที่ : 29 กันยายน 2566 View : 143