![](images/counter/3.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d9.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d7.png)
ออนไลน์ : 144
Gallery :: โครงการคัดแยกขยะมูลฝอยจากต้นทาง ตามหลัก 3Rs ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2566
ทั้งหมด 20 แถว : 1
- 1
โครงการคัดแยกขยะมูลฝอยจากต้นทาง!!!!
วันที่ 19 กันยายน 2566 เวลา 09.00 น. งานสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม ดำเนินการโครงการคัดแยกขยะมูลฝอยจากต้นทาง ตามหลัก 3Rs ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2566 โดยมีนายวิชัย จูมแพง นายกเทศมนตรีตำบลภูวง เป็นประธานในการเปิดโครงการ ซึ่งโครงการดังกล่าวจัดขึ้นเพื่อให้ประชาชนในพื้นที่ตำบลภูวง รู้จักการคัดแยกขยะจากต้นทาง เพื่อลดปริมาณขยะสะสมในพื้นที่ ซึ่งได้รับความอนุเคราะห์วิทยากรจาก ท้องถิ่นอำเภอหนองสูง และผู้อำนวยการกองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม ทต.หนองสูงเหนือ ณ ห้องประชุมเทศบาลตำบลภูวง
วันที่ 19 กันยายน 2566 เวลา 09.00 น. งานสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม ดำเนินการโครงการคัดแยกขยะมูลฝอยจากต้นทาง ตามหลัก 3Rs ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2566 โดยมีนายวิชัย จูมแพง นายกเทศมนตรีตำบลภูวง เป็นประธานในการเปิดโครงการ ซึ่งโครงการดังกล่าวจัดขึ้นเพื่อให้ประชาชนในพื้นที่ตำบลภูวง รู้จักการคัดแยกขยะจากต้นทาง เพื่อลดปริมาณขยะสะสมในพื้นที่ ซึ่งได้รับความอนุเคราะห์วิทยากรจาก ท้องถิ่นอำเภอหนองสูง และผู้อำนวยการกองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม ทต.หนองสูงเหนือ ณ ห้องประชุมเทศบาลตำบลภูวง
วันที่ : 19 กันยายน 2566 View : 111