![](images/counter/3.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d9.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d7.png)
ออนไลน์ : 144
Gallery :: ลงพื้นที่เยี่ยมบ้านราษฏรที่ประสบปัญหาทางสังคม ร่วมกับผู้นำชุมชน จำนวน 30 ราย
ทั้งหมด 14 แถว : 1
- 1
วันที่ 16,17 สิงหาคม 2566 ที่ผ่านมา นายวิชัย จูมแพง นายกเทศมนตรีตำบลภูวง มอบหมายให้งานสวัสดิการสังคม ลงพื้นที่ร่วมกับศูนย์คุ้มครองคนไร้ที่พึ่ง ลงพื้นที่เยี่ยมบ้านราษฏรที่ประสบปัญหาทางสังคม ร่วมกับผู้นำชุมชน จำนวน 30 ราย เพื่อที่ศูนย์คุ้มครองฯ จะได้นำข้อมูลไปพิจารณาให้ความช่วยเหลือในลำดับต่อไป
วันที่ : 16 สิงหาคม 2566 View : 64