![](images/counter/3.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d9.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d7.png)
ออนไลน์ : 166
Gallery :: โครงการส่งเสริมการจัดบริการดูแลระยะยาวด้านสาธารณสุข สำหรับผู้สูงอายุและผู้มีภาวะพึ่งพิง (Long Term Care)
วันที่ 17 สิงหาคม 2566 ที่ผ่านมา นายวิชัย จูมแพง นายกเทศมนตรีตำบลภูวง มอบหมายให้ งานสวัสดิการสังคมฯ นำโดย นางสาวอัญชณา โสดาภักดิ์ หัวหน้าฝ่ายอำนวยการ ร่วมโครงการส่งเสริมการจัดบริการดูแลระยะยาวด้านสาธารณสุข สำหรับผู้สูงอายุและผู้มีภาวะพึ่งพิง (Long Term Care) จากกองทุนหลักประกันสุขภาพเทศบาลตำบลภูวง ปีงบประมาณ 2566 งบปีต่อเนื่องปี 2565 โดยได้ลงพื้นที่ร่วมกับ รพ.สต.บ้านบุ่ง มอบสิ่งของในการดูแลผู้สูงอายุตามเป้าหมายที่กำหนด
วันที่ : 17 สิงหาคม 2566 View : 142