![](images/counter/3.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d9.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d7.png)
ออนไลน์ : 76
Gallery :: พิธีถวายเครื่องราชสักการะและวางพานพุ่มและพิธีจุดเทียนถวายพระพรชัยมงคล เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 12 สิงหาคม 2566
ทั้งหมด 12 แถว : 1
- 1
12 สิงหาคม 2566 เวลา 09.00 น. เทศบาลตำบลภูวง โดยนายวิชัย จูมแพง นายกเทศมนตรีตำบลภูวง พร้อมคณะผู้บริหาร, นายทักษิณ สุพรรณโมกข์ ประธานสภาฯ พร้อม lสมาชิกสภาฯ ท่านปลัดฯ หน.ส่วนราชการ และ จนท.ร่วมพิธีถวายเครื่องราชสักการะและวางพานพุ่มและพิธีจุดเทียนถวายพระพรชัยมงคล เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 12 สิงหาคม 2566 สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง ร่วมกับส่วนราชการอำเภอหนองสูง นำโดยนายตระการ ชาลี นายอำเภอหนองสูง พร้อมหัวหน้าส่วนราชการในพื้นที่ ณ หอประชุมอำเภอหนองสูง
วันที่ : 12 สิงหาคม 2566 View : 256