![](images/counter/3.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d9.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d7.png)
ออนไลน์ : 148
Gallery :: ลงพื้นที่ติดตามการดำเนินการของศูนย์พัฒนาเด็กเล็กตำบลภูวง
ทั้งหมด 12 แถว : 1
- 1
วันที่ 9 สิงหาคม 2566 นายวิชัย จูมแพง นายกเทศมนตรี พร้อม น.ส.ปภัสชญา สุคำภา รองปลัดเทศบาล ลงพื้นที่ติดตามการดำเนินการของศูนย์พัฒนาเด็กเล็กตำบลภูวง เพื่อให้คำแนะนำ เพิ่มเติม ในการดำเนินงานของศูนย์พัฒนาเด็กเล็กเทศบาลตำบลภูวง ให้เป็นไปตามนโยบายของกรมส่งเสริมการปกครองท้องถิ่น
วันที่ : 9 สิงหาคม 2566 View : 51