![](images/counter/3.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d9.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d7.png)
ออนไลน์ : 143
Gallery :: ประชุมคณะกรรมการดำเนินงานโครงการวัด ประชา รัฐ สร้างสุข
ทั้งหมด 7 แถว : 1
- 1
วันที่ 8 สิงหาคม 2566 เวลา 13.00 น. นายวิชัย จูมแพง นายกเทศมนตรีตำบลภูวง เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการดำเนินงานโครงการวัด ประชา รัฐ สร้างสุขโดยมีสมาชิกสภาเทศบาล กำนัน/ผู้ใหญ่บ้าน ในพื้นที่ตำบลภูวงเข้าร่วมประชุม เพื่อหาลือแนวทางในการจัดโครงการ วัด ประชารัฐ สร้างสุข ณ ห้องประชุมสภาเทศบาลตำบลภูวง
วันที่ : 8 สิงหาคม 2566 View : 54