![](images/counter/3.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d9.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d7.png)
ออนไลน์ : 141
Gallery :: พิธีถวานพานพุ่มและพิธีจุดเทียนชัยถวายพระพร เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 3 มิถุนายน 2566
ทั้งหมด 9 แถว : 1
- 1
วันที่ 3 มิถุนายน 2566 เวลา 18.00 น. อำเภอหนองสูงจัดกิจพิธีถวานพานพุ่มและพิธีจุดเทียนชัยถวายพระพร เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 3 มิถุนายน 2566 สมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี เทศบาลตำบลภูวง โดยนายวิชัย จูมแพง นายกเทศมนตรี มอบหมายให้นายราตรี สุวรรณไตรย์ รองนายกเทศมนตรี, นายทักษิณ สุพรรณโมกข์ ประธานสภาฯ พร้อม เจ้าหน้าที่ร่วมพิธีฯ ณ หอประชุมอำเภอหนองสูง
วันที่ : 3 มิถุนายน 2566 View : 58