![](images/counter/3.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d9.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d7.png)
ออนไลน์ : 170
Gallery :: ได้มอบเงินช่วยเหลือผู้ประสบภัยพิบัติกรณีฉุกเฉิน
ทั้งหมด 2 แถว : 1
- 1
วันที่ 13 ก.ค. พ.ศ. 2566 เวลา 10.00 น. เทศบาลตำบลภูวง โดยนายวิชัย จูมแพง นายกเทศมนตรี ได้มอบเงินช่วยเหลือผู้ประสบภัยพิบัติกรณีฉุกเฉิน ให้กับราษฎรในพื้นที่ตำบลภูวง รายนางอรวรรณ ปัญญาวงค์ ราษฎร หมู่ที่ 1 ที่ได้รับความเสียหายจากฝนตกหนักและลมกระโชกแรงทำให้ทรัพย์สินธ์และบ้านเรือนราษฎร รวมทั้งโรงเรือนคอกสัตว์และที่เก็บพืชผลทางการเกษตร ของประชาชนในพื้นที่ได้รับความเสียหาย งานป้องกันฯ จึงได้ดำเนินการออกสำรวจและได้ให้ความช่วยเหลือและมอบเงินค่าเยียวยาให้กับผู้ประสบภัยต่อไป
วันที่ : 13 กรกฎาคม 2566 View : 70