![](images/counter/3.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d9.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d7.png)
ออนไลน์ : 143
Gallery :: โครงการสัตว์ปลอดโรค คนปลอดภัย จากโรคพิษสุนัขบ้า 2566
ทั้งหมด 20 แถว : 1
- 1
วันที่ 24 พฤษภาคม 2566 เทศบาลตำบลภูวง ดำเนินโครงการสัตว์ปลอดโรค คนปลอดภัย จากโรคพิษสุนัขบ้า ตามพระประณิธาน ศาสตราจารย์ ดร.สมเด็จเจ้าฟ้าฯ กรมพระศรีสวางควัฒน วรขัตติยราชนาวี โดยนายวิชัย จูมแพง นายกเทศมนตรีตำบลภูวง และปศุสัตว์อำเภอหนองสูงได้มอบวัคซีนป้องกันโรคพิษสุนัขบ้า ให้แก่ อาสาปศุสัตว์ประจำหมู่บ้านทั้ง 7 แห่ง เพื่อดำเนินการในการฉีดวัคซีน ต่อไป
วันที่ : 24 พฤษภาคม 2566 View : 115