![](images/counter/3.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d9.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d7.png)
ออนไลน์ : 70
Gallery :: โครงการส่งเสริมกิจกรรมผู้สูงอายุ ประจำปี 2566
วันที่ 22 กุมภาพันธ์ 2566 นายวิชัย จูมแพง นายกเทศมนตรี คณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนราชการร่วมเปิดโครงการส่งเสริมกิจกรรมผู้สูงอายุ ผู้พิการ ผู้ด้อยโอกาส "ผู้สูงอายุสุขใจ สูงจวัยอย่างมีคุณค่า" ประจำปี 2566 เพื่อส่งเสริมการจัดกิจกรรมให้ผู้สูงอายุในพื้นที่ตำบลภูวง ได้มีกิจกรรมร่วมกัน โดยได้รับความอนุเคราะห์วิทยกรจาก รพ.สต.บ้านบุ่ง
วันที่ : 21 กุมภาพันธ์ 2566 View : 222