![](images/counter/3.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d9.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d7.png)
ออนไลน์ : 138
Gallery :: ร่วมกิจกรรมการแสดงวิธีชุมชนตำบลภูวง!!! ในงานถนนคนเดินอำเภอหนองสูง
ทั้งหมด 8 แถว : 1
- 1
30 ธันวาคม 2565 เวลา 19.00 น. ทต.ภูวง ได้จัดส่งทีมคณะกลองยาวบ้านวังไฮ หมู่ 2 ร่วมกิจกรรมการแสดงวิธีชุมชนตำบลภูวง!!! ในงานถนนคนเดินอำเภอหนองสูง ต้อนรับท่านผู้ว่าราชการจังหวัดมุกดาหาร ท่านนายอำเภอหนองสูง และหัวหน้าส่วนราชการ ณ บริเวณซุ้มบ้านประจำตำบล ริมหนองน้ำหนองสูง นำทีมโดย นายวิชัย จูมแพง นายกเทศมนตรีฯ
วันที่ : 30 ธันวาคม 2565 View : 83