![](images/counter/3.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d9.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d7.png)
ออนไลน์ : 137
Gallery :: มอบอุปกรณ์กีฬาฯ สนับสนุนการออกกำลังกายฯ 2565
ทั้งหมด 7 แถว : 1
- 1
วันที่ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2565 เทศบาลตำบลภูวง โดยนายวิชัย จูมแพง นายกเทศมนตรีฯ นายธีรพงษ์ เพียรภูเขา ปลัดเทศบาลฯ มอบอุปกรณ์กีฬาให้กับเยาวชนและตัวแทนแต่ละหมู่บ้านในพื้นที่ตำบลภูวง ทั้ง 7 หมู่บ้าน เพื่อสนับสนุนการออกกำลังให้ การเล่นกีฬา การสร้างความสามัคคีในหมู่คณะ โดยมอบให้กับตัวแทนแต่ละหมู่บ้านนำไปฝึกซ้อมต่อไป
วันที่ : 24 พฤษภาคม 2565 View : 276