![](images/counter/3.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d9.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d7.png)
ออนไลน์ : 138
Gallery :: มอบเงินสนับสนุนพัฒนาคุณภาพชีวิต!!!
ทั้งหมด 17 แถว : 1
- 1
มอบเงินสนับสนุนพัฒนาคุณภาพชีวิต!!! วันที่ 23 พฤษภาคม 2565 เวลา 10.00 น. นายวิชัย จูมแพง นายกเทศมนตรีตำบลภูวง,นายบุญหลาย สาผาง เลขานุการฯ พร้อมผู้รับผิดชอบงานสวัสดิการและพัฒนาชุมชน เทศบาลตำบลภูวง มอบเงินช่วยเหลือ ตามโครงการให้ความช่วยเหลือ ประชาชนด้านการส่งเสริมและสนับสนุนการพัฒนาคุณภาพชีวิต เพื่อสงเคราะห์ช่วยเหลือผู้สูงอายุ ผู้พิการ ให้มีรายได้เพียงพอต่อการดำรงชีพและสามารถพึงพาตนเองได้อย่างยั่งยืน
วันที่ : 23 พฤษภาคม 2565 View : 144