![](images/counter/3.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d9.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d7.png)
ออนไลน์ : 132
Gallery :: รับมอบชั้นวางหนังสือ โครงการมุมหนังสือหลังห้อง โดยครูฐานิฐ กลางประพันธ์ พร้อมกลุ่มเพื่อนกัลยาณมิตรและญาตพี่น้อง
ทั้งหมด 10 แถว : 1
- 1
วันที่ 14 กุมภาพันธ์ 2565 นายวิชัย จูมแพง นายกเทศมนตรีตำบลภูวง พร้อมฝ่ายบริหาร และนายธีรพงษ์ เพียรภูเขา ปลัดเทศบาลฯ และคณะครูศูนย์พัฒนาเด็กเล็กเทศบาลตำบลภูวง รับมอบชั้นวางหนังสือ โครงการมุมหนังสือหลังห้อง โดยครูฐานิฐ กลางประพันธ์ พร้อมกลุ่มเพื่อนกัลยาณมิตรและญาตพี่น้อง เพื่อส่งเสริมให้เด็กนักเรียนในศูนย์พัฒนาเด็กเล็กได้รู้จักการอ่านหนังสือ ฝึกพัฒนาการและต่อยอดการศึกษาต่อไป ในนามเทศบาลตำบลภูวงขอขอบคุณ ครูฐานิฐ กลางประพันธ์ พร้อมกลุ่มเพื่อนกัลยาณมิตรและญาตพี่น้อง ที่ได้มอบหนังสือให้กับศูนย์พัฒนาเด็กเล็กเทศบาลตำบลภูวง ขอบคุณครับ![????](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
![????](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
![????](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
![????](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
![????](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
![????](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
![????](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
![????](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
วันที่ : 14 กุมภาพันธ์ 2565 View : 221