![](images/counter/3.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d9.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d7.png)
ออนไลน์ : 135
Gallery :: มหกรรมกีฬา "ผาแดงเกมส์"ครั้งที่ 23
ทั้งหมด 14 แถว : 1
- 1
#มหกรรมกีฬา "ผาแดงเกมส์"ครั้งที่ 23
ภาคีเครือข่ายโรงเรียนบ้านบุ่ง -โรงเรียนบ้านนาตะแบง 2 ระหว่างวันที่ 26-27 ม.ค.2565 ณ.รร.บ้านบุ่ง
#คณะกรรมการจัดการแข่งขันฯนายบรรดิษฐ แก้วศรีนวม ผอ.โรงเรียนบ้านนาตะแบง 2 ผอ.โรงเรียนบ้านบุ่ง พร้อมคณะครูโรงเรียนทั้ง2แห่ง กล่าวรายงาน
#โดยมีนายวิชัย จูมแพง นายกเทศมนตรีตำบลภูวง เป็นประธานในพิธีเปิดการแข่งขันในครั้งนี้ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ทต.ภูวง นายราตรี สุวรรณไตรย์ รองนายกฯ นายบุญหลาย สาผาง เลขานุการฯ นายทักษิณ สุพรรณโมกข์ ประธานสภาฯ และสมาชิกสภาฯ ตำบลภูวง เขต 1 ,เขต 2 และแขกผู้เกียรติเข้าร่วมได้แก่ นายชัยยา จันปุ่ม นายก ทต.หนองสูงเหนือ นางสาวสุดารัตน์ อาจวิชัย เลขานุการนายกทต.หนองสูงเหนือ พร้อมทั้งพ่อบ้านแม่บ้านผู้ปกครองในการมีส่วนร่วมการจัดกิจกรรมเพื่อส่งเสริมทักษะชีวิตให้แก่นักเรียนเด็ก มีประสบการณ์การกีฬาเป็นสื่อการพัฒนาคุณภาพชีวิตด้านสุขภาพร่างกาย จิตใจ อารมณ์ และการอยู่ร่วมกันในสังคมอย่างมีความสุข เครดิดภาพ: Phuttiphong Khamphui
วันที่ : 27 มกราคม 2565 View : 204