![](images/counter/3.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d9.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d7.png)
ออนไลน์ : 167
Gallery :: การเสริมสร้างวัฒนธรรมการมีส่วนร่วมภายในองค์กร
ทั้งหมด 12 แถว : 1
- 1
การเสริมสร้างวัฒนธรรมการมีส่วนร่วมภายในองค์กร... เทศบาลตำบลภูวง นำโดยนายวิชัย จูมแพง นายกเทศมนตรีตำบลภูวง พร้อมคณะผู้บริหาร ข้าราชการ เจ้าหน้าที่ ร่วมกันสักการะพญามุจรินทร์ อนันตนคราช เพื่อเสริมความขวัญกำลังใจให้กับเจ้าหน้าที่ผู้ปฏิบัติงานในเทศบาลตำบลภูวง ณ วัดป่าไม้พาง หรือวัดถ้ำแสงทิพย์ บ้านนาตะแบง หมู่ที่ 7 ตำบลภูวง อำเภอหนองสูง จังหวัดมุกดาหาร
วันที่ : 29 ธันวาคม 2564 View : 219