![](images/counter/3.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d9.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d7.png)
ออนไลน์ : 134
Gallery :: ร่วมพิธีถวายพานพุ่มและถวายบังคม เนื่องในวันคล้ายวันพระบรมราชสมภพของพระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร 5 ธันวาคม วันชาติและวันพ่อแห่งชาติ.. ณ ที่ว่าการอำเภอหนองสูง
ทั้งหมด 9 แถว : 1
- 1
5 ธันวาคม 2564 เวลา 0900 น. นายวิชัย จูมแพง นายกเทศมนตรี พร้อมคณะผู้บริหาร ประธานสภาฯ สมาชิกสภา หัวหน้าส่วนราชการ และเจ้าหน้าที่ ร่วมพิธีถวายพานพุ่มและถวายบังคม เนื่องในวันคล้ายวันพระบรมราชสมภพของพระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร 5 ธันวาคม วันชาติและวันพ่อแห่งชาติ.. ณ ที่ว่าการอำเภอหนองสูง
...น้อมรำลึกในพระมหากรุณาธิคุณเป็นล้นพ้น อันหาที่สุดมิได้...
วันที่ : 5 ธันวาคม 2564 View : 223