![](images/counter/3.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d9.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d7.png)
ออนไลน์ : 145
Gallery :: มอบถุงยังชีพและเงินสด ให้แก่ผู้พิการทางการมองเห็นที่ได้รับผลกระทบจากโรคติดเชื้อไวรัสโคโรน่า-19 โดยได้รับการสนับสนุนสิ่งของจากสมาคมคนตาบอดไทย
ทั้งหมด 2 แถว : 1
- 1
วันที่ 11 พฤศจิกายน 2564 นายวิชัย จูมแพง นายกเทศมนตรีตำบลภูวง นายบุญหลาย สาผาง เลขานุการฯ และ น.ส.จิราภัทร จันปุ่ม นักพัฒนาชุมชนฯ มอบถุงยังชีพและเงินสด ให้แก่ผู้พิการทางการมองเห็นที่ได้รับผลกระทบจากโรคติดเชื้อไวรัสโคโรน่า-19 โดยได้รับการสนับสนุนสิ่งของจากสมาคมคนตาบอดไทย
วันที่ : 11 พฤศจิกายน 2564 View : 223