![](images/counter/3.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d9.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d7.png)
ออนไลน์ : 173
Gallery :: ปฏิบัติหน้าที่อำนวยความสะดวกด้านการจราจรให้กับประชาชนที่มาร่วมทำบุญ ในงานกฐินวัดป่าอรัญวาสี บ้านวังไฮ หมู่ 2
ทั้งหมด 6 แถว : 1
- 1
วันที่ 30 -31 ตุลาคม 2564 นายวิชัย จูมแพง นทยกเทศมนตรี นายธีรพงษ์ เพียรภูเขา ปลัดเทศบาล มอบหมายให้งานป้องกันฯ อปพร./กู้ชีพ ทต.ภูวง ปฏิบัติหน้าที่อำนวยความสะดวกด้านการจราจรให้กับประชาชนที่มาร่วมทำบุญ ในงานกฐินวัดป่าอรัญวาสี บ้านวังไฮ หมู่ 2
วันที่ : 31 ตุลาคม 2564 View : 241