![](images/counter/3.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d9.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d7.png)
ออนไลน์ : 136
Gallery :: โครงการส่งเสริมศักยภาพการบริหารจัดการภัยพิบัติระดับชุมชน จังหวัดมุกดาหาร
ทั้งหมด 8 แถว : 1
- 1
วันที่ 29 กันยายน 2564 ที่ผ่านมา เทศบาลตำบลภูวง โดยนายวิชัย จูมแพง นายกเทศมนตรีตำบลภูวง เป็นประธานเปิดโครงการส่งเสริมศักยภาพการบริหารจัดการภัยพิบัติระดับชุมชน จังหวัดมุกดาหาร เพื่อเป็นการเตรียมความพร้อมในการรับมือกับภัยพิบัติที่จะเกิดขึ้นในพื้นที่ตำบลภูวง ซึ่งกลุ่มเป้าหมายได้แก่ผู้นำชุมชนและประชาชนในพื้นที่ จัดโดยสำนักงานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัยจังหวัดมุกดาหาร
วันที่ : 29 กันยายน 2564 View : 274