![](images/counter/3.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d9.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d7.png)
ออนไลน์ : 168
Gallery :: ประชุมสภาเทศบาลฯ สมัยสามัญ สมัยที่ 4 ครั้งที่ 1 ประจำปี 2564
ทั้งหมด 8 แถว : 1
- 1
วันที่ 27 กันยายน 2564 เวลา 09.30 น. นายทักษิณ สุพรรณโมกข์ ประธานสภาเทศบาลตำบลภูวง เรียกประชุมสภาเทศบาลฯ สมัยสามัญ สมัยที่ 4 ครั้งที่ 1 ประจำปี 2564 โดยที่ประชุดพิจารณาวาระการประชุมเพื่อขอญัตติการพิจารณาโอนงบประมาณเพื่อตั้งจ่ายเป็นรายการใหม่ จำนวน 2 โครงการ เพื่อแก้ปัญหาความเดือดร้อนของพี่น้องประชาชนในพื้นที่ตำบลภูวง
ซึ่งที่ประชุมมีมติเห็นชอบด้วยมติเป็นเอกฉันท์ โดยมีสมาชิกสภา เขต 1 และ 2 และฝ่ายบริหารโดย นายวิชัย จูมแพง นายกเทศมนตรี และคณะ ฝ่ายข้าราชการประจำ นำโดยนายธีรพงษ์ เพียรภูเขา ปลัดเทศบาลตำบลภูวง หัวหน้าส่วนราชการและ เจ้าหน้าที่เข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมสภาเทศบาลตำบลภูวง
วันที่ : 27 กันยายน 2564 View : 222