![](images/counter/3.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d9.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d7.png)
ออนไลน์ : 114
Gallery :: ติดตั้งกระจกโค้งมนป้องกันอุบัติเหตุ
ทั้งหมด 10 แถว : 1
- 1
ติดตั้งกระจกโค้งมนป้องกันอุบัติเหตุ... วันที่ 14 ก.ย. 64 ที่ผ่านมา นายวิชัย จูมแพง นายกเทศมนตรีตำบลภูวง มอบหมายให้งานป้องกันฯ ติดตั้งกระจกโค้งมน บริเวณจุดเสี่ยงที่อาจจะเกิดอุบัติเหตุ ตามสี่แยก และจุดเสี่ยงอาจเกิดอุบัติเหตุ บ้านวังไฮ หมู่ที่ 1 และ 2 เพื่อเป็นการป้องกันและลดความเสี่ยงที่จะเกิดอุบัติเหตุในชุมชน
วันที่ : 14 กันยายน 2564 View : 213