![](images/counter/3.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d9.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d7.png)
ออนไลน์ : 140
Gallery :: เปิดโครงการอบรมลูกเสือฯ
ทั้งหมด 9 แถว : 1
- 1
วันที่ 8 กันยายน 2564 ที่ผ่านมา เทศบาลตำบลภูวง โดยนายวิชัย จูมแพง นายกเทศมนตรีตำบลภูวง มอบหมายให้ นายราตรี สุวรรณไตรย์ รองนายกเทศมนตรีฯ เป็นประธานเปิดโครงการอบรมลูกเสือต้านภันยาเสพติดและการช่วยเหลือคนจมน้ำ ณ โรงเรียนบ้านบุ่ง ตำบลภูวง อำเภอหนองสูง จังหวัดมุกดาหาร โดยมีผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านบุ่ง คณะครู และวิทยากร ร่วมโครงการในครั้งนี้
วันที่ : 8 กันยายน 2564 View : 265