![](images/counter/3.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d9.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d7.png)
ออนไลน์ : 113
Gallery :: ประชุมติดตามโควิด พชอ.และ พชต.
ทั้งหมด 20 แถว : 1
- 1
วันที่ 28 สิงหาคม 2564 เวลา 09.30 น. นายปิติณัช นิธิศธานี นายอำเภอหนองสูง และคณะกรรมการพัฒนาคุณภาพชีวิตระดับอำเภอ (พชอ.) อำเภอหนองสูง ได้ออกติดตามเยี่ยมเสริมพลัง คณะกรรมการ พชต. ทีม CCRT ตำบลภูวง โดยมีนายวิชัย จูมแพง นายกเทศมนตรีตำบลภูวง และคณะผู้บริหารร่วมต้อนรับ พร้อมนี้ได้มอบกล่อง "มุกดาหารไม่ทิ้งกัน" ให้กับ พชต.ภูวง เพื่อนำไปมอบให้ผู้ที่ได้รับผลกระทบจากสถานการณ์การแพร่ระบาดของโรงติดเชื้อโควิด 19 ต่อไป
วันที่ : 25 สิงหาคม 2564 View : 307