![](images/counter/3.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d9.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d7.png)
ออนไลน์ : 143
Gallery :: ติดตั้งกระจกโค้งมนลดอุบัติเหตุ
ทั้งหมด 9 แถว : 1
- 1
ติดตั้งกระจกโค้งมนป้องกันอุบัติเหตุ... วันที่ 31 ก.ค.64 นายวิชัย จูมแพง นายกเทศมนตรีตำบลภูวง มอบหมายให้งานป้องกันฯ ติดตั้งกระจกโค้งมน บริเวณจุดเสี่ยงที่อาจจะเกิดอุบัติเหตุ ตามสี่แยก บ้านบุ่ง หมู่ที่ 4 และ 5 เพื่อเป็นการป้องกันและลดความเสี่ยงที่จะเกิดอุบัติเหตุในชุมชน
วันที่ : 31 กรกฎาคม 2564 View : 236