![](images/counter/3.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d9.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d7.png)
ออนไลน์ : 162
Gallery :: ประชุม สปสช. ครั้งที่ 2
ทั้งหมด 13 แถว : 1
- 1
เทศบาลตำบลภูวงโดย นายวิชัย จูมแพง นายกเทศมนตรีตำบลภูวง และ นายธีรพงษ์ เพียรภูเขา ปลัดเทศบาลตำบลภูวง และงานสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อมฯ ดำเนินการจัดประชุม คณะกรรมการ สปสช.ระดับตำบล ครั้งที่ 2 เพื่อพิจารณาผลการดำเนินงานในรอบที่ผ่านมาและรายงานผลการดำเนินการให้คณะกรรมการทราบ โดยมีผู้แทนจากสาธารณสุขอำเภอหนองสูง รพ.สต.บ้านบุ่ง และคณะกรรมการที่เกี่ยวข้องร่วมประชุมในครั้งนี้ ณ ห้องประชุมเทศบาลตำบลภูวง
#สำนักปลัดเทศบาล
#กองคลัง
#กองช่าง
#กองการศึกษา
#เทศบาลตำบลภูวง
#งานประชาสัมพันธ์เทศบาลตำบลภูวง
#สำนักปลัดเทศบาล
#กองคลัง
#กองช่าง
#กองการศึกษา
#เทศบาลตำบลภูวง
#งานประชาสัมพันธ์เทศบาลตำบลภูวง
วันที่ : 13 พฤษภาคม 2564 View : 277