![](images/counter/3.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d9.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d7.png)
ออนไลน์ : 140
Gallery :: โครงการปฐมพยาบาลเบื้องต้นและการช่วยเหลือให้ฟื้นคืนชีพ 63
ทั้งหมด 19 แถว : 1
- 1
วันที่ 16 กันยายน 2563 เวลา 09.00 น. งานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย เทศบาลตำบลภูวง ได้ดำเนินการจัดโครงการปฐมพยาบาลเบื้องต้นและการช่วยเหลือให้ฟื้นคืนชีพ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2563 ซึ่งมีนายประยูร จันปุ่ม นายกเทศมนตรี เป็นประธาน พร้อมคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนราชการ เจ้าหน้าที่ร่วมเป็นเกียรติ โดยมีกลุ่มเป้าหมายประกอบด้วย ผู้นำท้องที่ท้องถิ่น ผู้นำชุมชน อสม.และประชาชนที่สนใจ ณ ห้องประชุมเทศบาลตำบลภูวง ชั้น 2 โดยมีวิทยากรจากโรงพยาบาลหนองสูงเป็นผู้ให้ความรู้ในวันนี้ ภาพข่าว:รัชชานนท์
วันที่ : 17 กันยายน 2563 View : 348