![](images/counter/3.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d9.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d7.png)
ออนไลน์ : 146
Gallery :: ส่งเสริมการดำเนินงาน พชอ.หนองสูง
ทั้งหมด 4 แถว : 1
- 1
ส่งเสริมการดำเนินงาน พชอ.หนองสูง นายปิติณัฐ นิธิศธานี นายอำเภอหนองสูง ร่วมกับหัวหน้าส่วนราชการ มอบป้ายสนับสนุดโครงการตามแนวทาง พชอ.หนองสูง โดยนายประยูร จันปุ่ม นายกเทศมนตรีตำบลภูวง ในนามประธาน พชต.ภูวง สนับสนุนป้ายประชาสัมพันธ์ "งานดำจานเดียว ไม่เกี่ยวแอลกอฮอ ไม่ขอหรีดดอกไม้ โยกย้ายยินดี ไม่มีดอกไม้พลาสติก" ให้กับผู้นำชุมชนในพื้นที่ ทั้ง 7 หมู่บ้านในตำบลภูวง
วันที่ : 3 กันยายน 2563 View : 435