![](images/counter/3.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d9.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d7.png)
ออนไลน์ : 20
Gallery :: ประชุมกลุ่มย่อย การจัดทำผังเมืองชุมชนฯ 63
ทั้งหมด 12 แถว : 1
- 1
ประชุมกลุ่มย่อย การจัดทำผังเมืองชุมชนฯ 63 วันที่ 7 สิงหาคม 2563 นายประยูร จันปุ่ม นายกเทศมนตรีตำบลภูวง เป็นประธานเปิดการประชุมกลุ่มย่อยเพื่อรับฟังความคิดเห็นการวางและจัดทำผังเมืองชุมชนหนองสูง จังหวัดมุกดาหาร โดยมีผู้ร่วมประชุมได้แก่ สมาชิกสภาเทศบาลตำบลภูวง เขต 1 และ 2 กำนัน/ผู้ใหญ่บ้าน ทั้ง 7 หมู่บ้าน ณ ห้องประชุมเทศบาลตำบลภูวง โดยสำนักงานโยธาธิการและผังเมืองจังหวัดมุกดาหาร
วันที่ : 6 สิงหาคม 2563 View : 327