![](images/counter/3.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d9.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d7.png)
ออนไลน์ : 169
Gallery :: ประชุมติดตามโควิด พชอ.และ พชต.
ทั้งหมด 14 แถว : 1
- 1
วันที่ 17 มิถุนายน 2563 ที่ผ่านมา นายปิติณัฐ นิธิศธานี นายอำเภอหนองสูง พร้อมหัวหน้าส่วนราชการอำเภอหนองสูง คณะกรรมการ พชอ. หนองสูงฯ เยี่ยมติดตามเสริมพลัง พชต. เยี่ยมจุดคัดกรอง สถานที่กักกันฯ ตรวจเยี่ยมกิจกรรมต่างๆ ตามนโยบายและมาตรการต่างๆของศูนย์บริการสถานการณ์การแพร่ระบาดของเชื้อไวรัสโคโรนา โดยมีนายประยูร จันปุ่ม นายกเทศมนตรีฯ ผู้บริหาร ข้าราชการ ทต.ภูวง ผอ.รพ.สต.บ้านบุ่ง ผอ.โรงเรียนบ้านบุ่ง กำนัน/ผู้ใหญ๋บ้าน อสม.ตำบลภูวง ในนามคณะทำงาน พชต.ภูวง ร่วมประชุมต้อนรับ ณ ห้องประชุมเทศบาลตำบลภูวงฯ
วันที่ : 17 มิถุนายน 2563 View : 321