![](images/counter/3.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d9.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d7.png)
ออนไลน์ : 29
Gallery :: โครงการอบรมวินัยจราจรและการคุ้มครองผู้ประสบภัยจากรถ
ทั้งหมด 14 แถว : 1
- 1
วันที่ 18 ธันวาคม 2562 นายประยูร จันปุ่ม นายกเทศมนตรีตำบลภูวง เป็นประธานเปิดโครงการวินัยจราจรและการให้ความคุ้มครองผู้ประสบภัยจากรถ เพื่อให้ความรู้ในการขับขี่ยานพาหนะและการให้ความคุ้มครองผู้ประสบภัย โดยมีวิทยากรจาก สถานีตำรวจภูธรหนองสูง และบริษัทกลางคุ้มครองผู้ประสบภัยร่วมให้ความรู้ในวันนี้ ณ ห้องประชุมสภาเทศบาลตำบลภูวง
วันที่ : 18 ธันวาคม 2562 View : 400