![](images/counter/3.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d9.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d7.png)
ออนไลน์ : 138
Gallery :: ประชุมคณะกรรมการจัดการแข่งขันกีฬาต้านยาเสพติด 2562
วันที่ 1 พฤษภาคม 2562 นายประยูร จันปุ่ม นายกเทศมนตรีตำบลภูวง เป็นประธานเปิดประชุมโครงการจัดการแข่งขันกีฬาต้านยาเสพติด ประจำปี 2562 โดยมีนายราตรี สุวรรณไตรย์ ประธานสภาฯ นายธีระพงษ์ เพียรภูเขา ปลัดฯ สมาชิกสภาตำบลภูวง กำนันผู้ใหญ่บ้าน ตัวเทนจากกลุ่มเยาวชน ทั้ง 7 หมู่บ้านเข้าร่วมการประชุมในครั้งนี้ ซึ่งการแข่งขันกีฬาต้านยาเสพติดจะจัดขึ้นในวันที่ 9 พฤศภาคม 2562 ณ โรงเรียนบ้านบุ่ง กีฬาแบ่งออกเป็น 4 ประเภท ได้แก่ ฟุตบอล 7 คน ตะกร้อ วอลเล่บอล และเปตอง ขอเรียนเชิญประชาชนตำบลภูวงทุกท่านเข้าร่วมชมและเชียร์ให้กำลังใจได้นะครับ
วันที่ : 1 พฤษภาคม 2562 View : 1092