![](images/counter/3.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d9.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.puwong.go.th/images/counter/d7.png)
ออนไลน์ : 140
Gallery :: ผู้ว่าราชการจังหวัดมุกดาหาร มอบบ้านผู้ยากไร้
ทั้งหมด 17 แถว : 1
- 1
๑ ก.ย. ๕๙ เวลา ๑๐.๐๐ น.นายสรสิทธิ์ ฤทธิ์สรไกร ผวจ.มุกดาหาร
พร้อมนางคำนึงนิตย์ ฤทธิ์สรไกร นายกเหล่ากาชาดจังหวัด หัวหน้าส่วนราชการจังหวัด/อำเภอ กำนัน/ผญบ. ผู้บริหาร อปท. ร่วมมอบบ้านให้ นายรุจน์ ภูพวงเพ็ชร ตามโครงการแก้ไขปัญหาความเดือดร้อนของประชาชน กรณียากจน เจ็บป่วย พิการ อนาถา ปี ๒๕๕๙ ณ บ้านบุ่ง ต.ภูวง อ.หนองสูง จ.มุกดาหาร
พร้อมนางคำนึงนิตย์ ฤทธิ์สรไกร นายกเหล่ากาชาดจังหวัด หัวหน้าส่วนราชการจังหวัด/อำเภอ กำนัน/ผญบ. ผู้บริหาร อปท. ร่วมมอบบ้านให้ นายรุจน์ ภูพวงเพ็ชร ตามโครงการแก้ไขปัญหาความเดือดร้อนของประชาชน กรณียากจน เจ็บป่วย พิการ อนาถา ปี ๒๕๕๙ ณ บ้านบุ่ง ต.ภูวง อ.หนองสูง จ.มุกดาหาร
วันที่ : 2 กันยายน 2559 View : 1220